WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

Nhà sản xuất: WINTOP
Mã sản phẩm: YT8110GSA
Tình trạng: 1
Giá (bao gồm VAT): 1,090,000VND

WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

Chuyển đổi Quang-Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng quang: 1310 nm

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

– Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

Viết đánh giá


Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu           Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:




Top